![](https://prc.msu.ac.th/wp-content/uploads/2023/11/406062922_846217197506779_3471498078296213825_n-990x500.jpg)
ศูนย์วิจัยและการศึกษาบรรพชีวินวิทยา มหาวิทยาลัยมหาสารคาม ต้อนรับนิสิตและอาจารย์ชาวต่างชาติ จากคณะการบัญชีและการจัดการ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม
วันนี้ 29 พฤศจิกายน 2566 เวลา 09.00 น. เป็นต้นไป มีนิสิตและอาจารย์ชาวต่างชาติ จากคณะการบัญชีและการจัดการ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม จำนวน 35 คน เข้าเยี่ยมชมศูนย์วิจัยและการศึกษาบรรพชีวินวิทยา มหาวิทยาลัยมหาสารคาม โดยมีนักวิจัยผู้เชี่ยวชาญ และเจ้าหน้าที่วิจัยของศูนย์บรรพชีวินให้การต้อนรับ การบรรยาย และการทำกิจกรรม workshop ให้ความรู้ด้านซากดึกดำบรรพ์และบรรพชีวินวิทยาเบื้องต้นให้กับนิสิตและอาจารย์ชาวต่างชาติ จากคณะการบัญชีและการจัดการ มหาวิทยาลัยมหาสารคาม เพื่อการเรียนรู้กิจกรรมและเยี่ยมชมนิทรรศการศูนย์ในครั้งนี้ด้วย